รักษ์ธรรมดีภูเก็ต บริการตัดผมฟรีให้นักเรียน
วันที่ ๑๙ ธันวาคม ๒๕๖๖ โรงเรียนบ้านท่าเรือ ได้รับความอนุเคราะห์จาก รักษ์ธรรมดีภูเก็ต นำทีมงานช่างตัดผมจิตอาสา ออกให้บริการตัดผมฟรีแก่นักเรียนโรงเรียนบ้านท่าเรือ โดยให้บริการตัดผมแก่นักเรียนชั้นอนุบาล – ประถมศึกษาปีที่ ๖ เพื่อเสริมสร้างพฤติกรรมการดูแลสุขภาพ ลดค่าใช้จ่ายของผู้ปกครอง ณ ลานกิจกรรม อาคาร ๓ (อาคารมุกดาวดี) ทางผู้บริหาร คณะครูและนักเรียน ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231219_101310766-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231219_092238923-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231219_092032506-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231219_101216822-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_6445-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_6446-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_6473-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231219_091913364-450x600.jpg)
Leave a comment