รับการนิเทศ ติดตามการดำเนินงานของโรงเรียนเรียนรวม ปีการศึกษา ๒๕๖๕
วันที่ ๒๓ มีนาคม ๒๕๖๖ นางมาลา ถิรสัตยวงศ์ ครูชำนาญการ ศูนย์การศึกษาพิเศษจังหวัดภูเก็ต และคณะกรรมการนิเทศ ติดตาม การดำเนินงานโรงเรียนเรียนรวมจังหวัดภูเก็ต ออกนิเทศ ติดตามการดำเนินงานของกลุ่มโรงเรียนเรียนรวม ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ เพื่อส่งเสริม สนับสนุนการเรียนรวมและประสานงานการจัดการศึกษาสำหรับนักเรียนเรียนรวม โดยมี ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ และนางสาวพรทิพย์ หนิยุหนุ๊ ครูผู้ดำเนินงานโรงเรียนเรียนรวม ให้การต้อนรับ ณ ห้องสมุดเฉลิมพระเกียรติฯ สมเด็จพระเทพฯ โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230323_101340609-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230323_101317993-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230323_1038514892-800x537.jpg)
Leave a comment