รับการนิเทศ ติดตามพัฒนาคุณภาพการศึกษา (RT NT และ O-NET)
วันที่ ๘ มกราคม ๒๕๖๗ โรงเรียนบ้านท่าเรือ นำโดยว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา และ นายณัฐวรรธน์ ปัญธัญญลักษณ์ รองผู้อำนวยการสถานศึกษาและคณะครู ให้การต้อนรับและรับการนิเทศ ติดตามพัฒนาคุณภาพการศึกษา (RT NT และ O-NET) ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ จากคณะกรรมการดำเนินการนิเทศติดตามและประเมินผล การจัดการศึกษาของสถานศึกษา นำโดยนางอำไพวิทย์ จุงพิวัฒน์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ และนางสาวอรทัย ไชยแก้ว ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ เพื่อติดตาม การพัฒนาคุณภาพการศึกษาของโรงเรียนในช่วงที่ผ่านมา พร้อมทั้งรับฟังความต้องการความช่วยเหลือและสร้างขวัญกำลังใจให้แก่ผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา ณ ห้องสมุดเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพฯ โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/111180_0-800x450.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/111184_0-800x450.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/111186_0-800x450.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/111176_0-800x450.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/111177_0-800x450.jpg)
Leave a comment