รับการนิเทศ ติดตาม การดำเนินงานของโรงเรียนเรียนรวม
วันที่ ๑๕ กันยายน ๒๕๖๕ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา มอบหมายให้ นางสาวพรทิพย์ หนิยุหนุ๊ คุณครูผู้รับผิดชอบ การจัดการศึกษาเรียนรวม โรงเรียนบ้านท่าเรือ พร้อมด้วยคณะครู ให้การต้อนรับ นางหัสยา ดารารักษ์ นางสาวปฏิมา ทิพย์กำเนิด และนายคมกริช สิงห์สม คณะนิเทศจากศูนย์การศึกษาพิเศษจังหวัดภูเก็ต ในการนิเทศ ติดตาม การดำเนินงานของโรงเรียนเรียนรวม ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/Untitled-1.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/timeline_20220915_101043.jpg)
Leave a comment