รับการนิเทศ ติดตาม การดำเนินงานโรงเรียนเรียนรวม
วันที่ ๑๘ กันยายน ๒๕๖๖ นางสาวกัณฑมณี แก้วลำ และนางสาวหัสยา ดารารักษ์ คณะนิเทศจากศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดภูเก็ต เข้านิเทศ ติดตาม การดำเนินงานโรงเรียนเรียนรวม โดยมี ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ นางสาวจิราภรณ์ อินทยอด หัวหน้ากลุ่มบริหารงานวิชาการและนางสาวพรทิพย์ หนิยุหนุ๊ คุณครูผู้รับผิดชอบงานเรียนรวม ให้การต้อนรับและให้ข้อมูลการดำเนินงานในครั้งนี้ ในการนิเทศในครั้งนี้พบว่าการจัดการเรียนการสอนเรียนรวมทางโรงเรียนให้ความสำคัญเป็นอย่างดี ณ อาคาร ๑ (ปรียาธร) โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230918_085909621-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230918_085711322-797x600.jpg)
Leave a comment