รับการนิเทศ ติดตาม ความพร้อมการจัดการเรียนการสอน เปิดเรียนภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕
วันที่ ๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ ผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนบ้านท่าเรือ ให้การต้อนรับคณะนิเทศ ติดตามความพร้อมการจัดการเรียนการสอน เปิดเรียนภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ประกอบด้วยศึกษานิเทศก์และนักวิเคราะห์นโยบายและแผน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต เพื่อรับความช่วยเหลือและคำแนะนำการปฏิบัติงานตามบริบทพื้นที่ของโรงเรียนให้เกิดคุณภาพต่อผู้เรียนอย่างสูงสุด ณ โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/20221104_084912-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/20221104_091414-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/20221104_095621-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/20221104_090746-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/20221104_095843-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/20221104_100600-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/20221104_101157-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/20221104_102105-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/20221104_102141-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/20221104_102935-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/20221104_101900-800x600.jpeg)
Leave a comment