รับการนิเทศ ติดตาม ความพร้อมการเปิดเรียนภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗
วันที่ ๑๓ พฤษภาคม ๒๕๖๗ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนบ้านท่าเรือ ให้การต้อนรับคณะนิเทศ ติดตามความพร้อมการจัดการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗ นำโดย ดร.อำไพวิทย์ จุ่งพิวัฒน์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต เพื่อติดตามผลให้คำแนะนำการขับเคลื่อนนโยบาย “เรียนดี มีความสุข” ด้านอาคารสถานที่ สุขาดีมีความสุขและบรรยากาศในการเรียนรู้ อาหารกลางวันและอาหารเสริม (นม) และการจัดการเรียนการสอนตามหลักสูตรสถานศึกษานำร่องพื้นที่นวัตกรรมการศึกษาจังหวัดภูเก็ต รวมถึงสร้างขวัญและกำลังใจให้กับ ผู้บริหาร คณะครูในการบริหารจัดการสถานศึกษาต่อไป ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240513_085938921-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240513_085219898-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240513_085858458-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240513_085232105-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240513_091707855-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240513_092520796-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240513_092706406-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240513_093335334-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240513_093332074-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240513_092838256-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240513_093017603-797x600.jpg)
Leave a comment