รับมอบหน่อพันธุ์กล้วยหอมทอง
วันที่ ๑๖ มิถุนายน ๒๕๖๕ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้บริหารสถานศึกษา และนายเฉลิมชัย คลองงาม กรรมการสถานศึกษา โรงเรียนบ้านท่าเรือ ร่วมรับมอบหน่อพันธุ์กล้วยหอมทอง จำนวน ๕๐ ต้น เพื่อนำไปปลูกขยายพันธุ์ภายในโรงเรียนและชุมชน มอบโดยนายพิเชษฐ์ ปาณะพงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดภูเก็ต ในงานทุเรียนเกาะภูเก็ต ณ สำนักงานเกษตรจังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/20220616_145747-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/20220616_164220-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/20220616_145653-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/20220616_152317-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/20220616_164603-scaled.jpg)
Leave a comment