รับมอบอุปกรณ์ โต๊ะพับหน้าขาว เก้าอี้ห้องประชุม
วันที่ ๕ มกราคม ๒๕๖๖ สมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนสตรีภูเก็ต คณะกรรมการสถานศึกษาโรงเรียนวัดศรีสุนทรและคุณธำรง ตันติวิรัชกุล คุณสมใจ คงคุณากร มอบอุปกรณ์ โต๊ะพับหน้าขาว จำนวน ๒๐ ตัว เก้าอี้ห้องประชุม จำนวน ๑๖ ตัว มูลค่า ๒๘,๐๐๐ บาท เพื่อสนับสนุนและช่วยเหลือโรงเรียนบ้านท่าเรือ จากเหตุการณ์อุทกภัย (น้ำท่วม) โดยมี นางสาวกัญญาภัทร สายสุวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดศรีสุนทร (มิตรภาพ ๑๕) รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต พร้อมด้วยว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230105_134141841-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230105_130910543-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230105_132745234-1-800x600.jpg)
Leave a comment