รับมอบเกียรติบัตรการนำเสนอผลงานระดับภาคโครงการนวัตกรรมการศึกษาเพื่อพัฒนาการศึกษา (IFTE) และโครงการขับเคลื่อนการจัดการศึกษาปฐมวัยในพื้นที่
วันที่ ๑๕ กันยายน ๒๕๖๕ ผู้บริหาร คณะครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมการประชุม “รวมพลังสร้างเสริมความเป็นพลเมืองดีตามรอยพระยุคลบาท เพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษาในพื้นที่ภาคใต้ฝั่งอันดามัน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๕” โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้สถานศึกษา ๖ จังหวัดภาคใต้ฝั่งอันดามัน ได้มีการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ สร้างขวัญกำลังใจและรับมอบเกียรติบัตรดีเยี่ยม การนำเสนอผลงานระดับภาค โครงการนวัตกรรมการศึกษาเพื่อพัฒนาการศึกษา (IFTE) ด้านการบริหารจัดการศึกษา ด้านการนิเทศติดตามและประเมินผล ด้านการจัดการเรียนรู้โครงการขับเคลื่อนการจัดการศึกษาปฐมวัยในพื้นที่ ด้านการจัดประสบการณ์ ณ โรงแรมบูกิตตาโฮเทล แอนด์ สปา อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/P9150017-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/20220915_093025-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0738-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/S__101433363.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/S__101433362.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/S__101433365.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/P9150043-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/S__101433360.jpg)
Leave a comment