รับมอบเงินช่วยเหลือจากสหกรณ์ออมทรัพย์ครูภูเก็ต
จำนวน ๒๐,๐๐๐ บาท
วันที่ ๒๖ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ รับมอบเงินช่วยเหลือจากสหกรณ์ออมทรัพย์ครูภูเก็ต จำนวน ๒๐,๐๐๐ บาท มอบโดย นายพงษ์ศักดิ์ วิสุทธิ์ ประธานกรรมการสหกรณ์ออมทรัพย์ครูภูเก็ต เพื่อสนับสนุนในการฟื้นฟูหลังโรงเรียนประสบอุทกภัยน้ำท่วม ณ โรงแรมเดอะพาโก้ดีไซน์ภูเก็ต ทางโรงเรียนบ้านท่าเรือขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__102768682-800x564.jpg)
Leave a comment