รับเกียรติบัตร เด็กดี ศรีเสมา : “ผอ. เขต จูเนียร์” เนื่องในโอกาสวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๖รับเกียรติบัตร เด็กดี ศรีเสมา : “ผอ. เขต จูเนียร์”
วันพุธ ที่ ๑๑ มกราคม ๒๕๖๖ นายอนุศักดิ์ วงศ์มูสา หัวหน้ากลุ่มบริหารงานทั่วไป โรงเรียนบ้านท่าเรือ ได้รับมอบหมายจากว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา ให้นำเด็กหญิงเบญญาภา ถนอมเนื้อ เข้ารับเกียรติบัตร เด็กดี ศรีเสมา : “ผอ. เขต จูเนียร์” เนื่องในโอกาสวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๖ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_0112-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8474-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_0389-800x297.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_0188-800x533.jpg)
Leave a comment