ร่วมกิจกรรมการแสดงบนเวทีงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๗
วันที่ ๑๓ มกราคม ๒๕๖๗ ว่าร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ มอบหมายให้นางสาวพรทิพย์ หนิยุหนุ๊ ครูโรงเรียนบ้าท่าเรือ นำนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรมการแสดงบนเวทีงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๗ ณ สวนนวมินทรราชา ๘๗ พรรษา (ขุมน้ำบางมะรวน) ตำบลศรีสุนทร อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต จัดโดย สำนักงานเทศบาลตำบลศรีสุนทร จำนวน ๑ ชุด ชื่อชุดการแสดงจินตลีลาประกอบเพลงใกล้รุ่ง โดยมี นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายกเทศบาลตำบลศรีสุนทร เป็นประธานในพิธีเปิด
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/71078_0-800x527.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/71081_0-800x360.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/71090_0-800x360.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/71079_05.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/71080_0-800x360.jpg)
Leave a comment