ร่วมต้อนรับและแสดงความยินดีครูบรรจุใหม่
วันที่ ๒๑ มิถุนายน ๒๕๖๕ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านท่าเรือ ร่วมต้อนรับและแสดงความยินดีในโอกาสได้รับการบรรจุแต่งตั้งให้เป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง “ครูผู้ช่วย” โรงเรียนบ้านท่าเรือ จำนวน ๓ อัตรา ประกอบด้วย นางสาวทัดดาว ศิริรัตนพงศ์ วิชาเอกพลศึกษา นางสาวศนาการณ์ นาวีว่อง วิชาเอกวิทยาศาสตร์ทั่วไป และนางสาวอาภาพร เรียนชัย วิชาเอกสังคมศึกษา ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/20220621_151900-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/20220621_151929-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/20220621_153841-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/20220621_153533-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/20220621_153552-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/20220621_153608-scaled.jpg)
Leave a comment