ร่วมศึกษาดูงานการผลิตสื่อมอนเตสซอรี่ อักษรกระดาษทรายและแลกเปลี่ยนเรียนรู้แนวคิดการจัดบรรยากาศชั้นเรียน
วันที่ ๓๑ มีนาคม ๒๕๖๕ ว่าที่ ร.ต.วชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านท่าเรือ ร่วมศึกษาดูงานการผลิตสื่อมอนเตสซอรี่ อักษรกระดาษทรายและแลกเปลี่ยนเรียนรู้แนวคิดการจัดบรรยากาศชั้นเรียน เพื่อส่งเสริมการเรียนรู้เชิงรุก Active Leaning ในการนี้ทางโรงเรียนบ้านท่าเรือ ขอขอบคุณ นางสาวชัญญาภัค หินน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลิพอน และคณะครูในการให้ความอนุเคราะห์ศึกษาดูงานในครั้งนี้และให้การต้อนรับอย่างดียิ่ง
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220331_134840-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220331_144955-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220331_150205-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220331_151748-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220331_141825-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220331_143133-scaled.jpg)
Leave a comment