สพป.ภูเก็ต นิเทศ ติดตาม ความพร้อมการจัด การเรียนการสอน การเปิดภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๕
วันที่ ๒๐ พฤษภาคม ๒๕๖๕ นายยุทธนา พรทิพย์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศ ออกนิเทศ ติดตามความพร้อมการจัดการเรียนการสอนของสถานศึกษา ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ณ โรงเรียนบ้านท่าเรือ เพื่อช่วยเหลือและให้คำแนะนำสถานศึกษาตามบริบทพื้นที่ ให้มีคุณภาพต่อผู้เรียนอย่างสูงสุด ประเด็นการนิเทศติดตามในครั้งนี้ประกอบด้วย ๑. มาตรการเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียน ด้านความปลอดภัย ๒. การฉัดวัคซีนของนักเรียน คณะครูและบุคลากร ๓. การนำนักเรียนกลับมาสู่ระบบการเรียน
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220520_085509-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220520_085533-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220520_085546-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220520_085551-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220520_085600-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220520_085613-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220520_093304-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220520_093438-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220520_093528-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220520_093721-scaled.jpg)
Leave a comment