องค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต ฉีดน้ำยาฆ่าเชื้อภายในโรงเรียนบ้านท่าเรือ
วันที่ ๓ มีนาคม ๒๕๖๕ ในนามผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียนโรงเรียนบ้านท่าเรือ ขอขอบคุณ นายเรวัต อารีรอบ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต เป็นอย่างสูงที่ได้ให้ความอนุเคราะห์นำทีมงานฆ่าเชื้อ โครงการภูเก็ตปลอดเชื้อโควิด-๑๙ ปลอดโรคและปลอดภัยนำรถฉีดน้ำยาฆ่าเชื้อเข้าทำการฉีดพ่นฆ่าเชื้อภายในโรงเรียนบ้านท่าเรือ ประสานงานโดย สจ.นพพันธ์ สืบศักดิ์ สมาชิกองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต เขต ๑ อำเภอถลาง เพื่อการเตรียมความพร้อมการวัดผลปลายภาค ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๔ ระหว่างวันที่ ๘ – ๑๑ มีนาคม ๒๕๖๕
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220303_135931-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220303_135640-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220303_140036-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220303_140626-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220303_140315-scaled.jpg)
Leave a comment