องค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ตให้ความอนุเคราะห์ปรับปรุงลานจอดรถและถนนภายในโรงเรียน
วันที่ ๑๖ – ๑๘ ธันวาคม ๒๕๖๕ ผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียนโรงเรียนบ้านท่าเรือ ขอขอบคุณ นายเรวัต อารีรอบ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต และ สจ.นพพันธ์ สืบศักดิ์ สมาชิกองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต เขต ๑ อำเภอถลาง ในการให้ความอนุเคราะห์ หินคลุก เครื่องจักรและบุคลากรเข้าเกลี่ยเกรด บดอัด เพื่อปรับปรุงลานจอดรถภายในโรงเรียนและถนน เพื่อสร้างความปลอดภัยป้องกันการเกิดอุบัติเหตุต่อนักเรียนและผู้มาติดต่อราชการ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/Untitled-1-733x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5406-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5416-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5454-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5563-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5568-800x600.jpeg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5570-800x600.jpeg)
Leave a comment