องค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ตให้ความอนุเคราะห์ปรับปรุงถนนภายในโรงเรียน
วันที่ ๒๘ – ๒๙ ธันวาคม ๒๕๖๕ และ วันที่ ๓ – ๔ มกราคม ๒๕๖๖ ผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียนโรงเรียนบ้านท่าเรือ ขอขอบคุณ นายเรวัต อารีรอบ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต ในการให้ความอนุเคราะห์ ยางแอสฟัลท์ หิน เครื่องจักรและบุคลากรเข้ามาปรับปรุงผิวถนนลาดยางภายในโรงเรียน เพื่อสร้างความปลอดภัยป้องกันการเกิดอุบัติเหตุต่อนักเรียน คณะครูผู้ปกครอง และผู้มาติดต่อราชการ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20221228_120809027-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20221228_121235871-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230103_113835014-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230103_114138687-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230104_105808867-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230104_114407098-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230104_114430117-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230104_140634603-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230104_150527160-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230104_150555003-800x600.jpg)
Leave a comment