อบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรพัฒนาศักยภาพครูโรงเรียนเครือข่ายวิทยาศาสตร์พลังสิบ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๕
วันที่ ๖ – ๗ พฤษภาคม ๒๕๖๗ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ มอบหมายให้นายอนุศักดิ์ วงศ์มูสา และนางสาวศนาการณ์ นาวีว่อง ครูผู้สอนวิชาวิทยาศาสตร์ โรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรพัฒนาศักยภาพครูโรงเรียนเครือข่ายวิทยาศาสตร์พลังสิบ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๕ ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗ ณ โรงเรียนอนุบาลภูเก็ต อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต เพื่อการเตรียมความพร้อมจัดทำการทำรายงานการใช้งบประมาณ และข้อมูลการรับนักเรียน ปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗ ตามแนวโครงการวิทยาศาสตร์พลังสิบ (ระดับประถมศึกษา)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440484103_1563977170846489_6521146686792436856_n-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440475295_722616676503108_4980401122400410082_n-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440497068_426593953447814_2342308209500310556_n-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440520118_3726813694246216_2313246766807128149_n-800x600.jpg)
Leave a comment