อบรมโครงการพัฒนาศักยภาพแกนนำเยาวชน To be number one ประจำปี 2566 กลุ่มที่ 2
วันที่ ๑๔ – ๑๕ มิถุนายน ๒๕๖๖ นางสาวทัดดาว ศิริรัตนพงค์ ได้รับมอบหมายให้นำนักเรียนแกนนำ กลุ่มที่ ๒ จำนวน ๑๐ คน ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ เข้าร่วมการอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพแกนนำเยาวชน To be number one ตำบลศรีสุนทร สานพลัง ต้านภัยยาเสพติด ประจำปี ๒๕๖๖ เพื่อให้แกนนำเยาวชนมีทักษะ
ความเป็นผู้นำกล้าคิด กล้าทำ กล้าแสดงออก อีกทั้งให้แกนนำเยาวชน มีทักษะการทำงานเป็นทีม
มีความรู้เรื่องโทษของยาเสพติด และเพื่อเพิ่มทักษะการพูด การฟัง พร้อมทั้งลงพื้นที่จิตอาสาเยี่ยมผู้ป่วยในชุมชน
บางมะรวน ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๘๔ พรรษา สวนนวมินทรราชา ๘๗ พรรษา (ขุมน้ำบางมะรวน)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5810-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5789-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5809-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5801-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5805-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5803-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5811-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5813-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5814-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5816-450x600.jpg)
Leave a comment