อบรมโครงการรณรงค์แก้ไขปัญหายาเสพติดในชุมชน
วันที่ ๒๖ กันยายน ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ มอบหมายให้นายอนุศักดิ์ วงศ์มูสา คุณครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ นำนักเรียนเข้าร่วมการอบรมโครงการรณรงค์แก้ไขปัญหายาเสพติดในชุมชน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ จัดโดยคณะกรรมการหมู่บ้าน หมู่ที่ ๓ ตำบลศรีสุนทร ซึ่งเป็นโครงการตามแนวพระราชดำริด้านสาธารณสุข โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้กลุ่มเป้าหมายได้รับความรู้ ทักษะ ส่งผลให้ชุมชนเกิดความเข้มแข็ง นักเรียนมีความรู้เท่าทันในการป้องกันยาเสพติด ณ ศาลาอเนกประสงค์ หมู่ที่ ๓ ตำบลศรีสุนทร อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108322930_0-800x399.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108322919_0-800x360.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108322922_0-800x431.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108322923_0-800x361.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108322924_0-800x453.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108322925_0-800x414.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108322926_0-800x458.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108322927_0-800x398.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108322921_0-800x361.jpg)
Leave a comment