โครงการพัฒนาคนตลอดชีวิต “เด็กปฐมวัย”
วันที่ ๒๐ กันยายน ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ มอบหมายนางสาวกฤตยพร สกุลจันทร์ คุณครูประจำชั้นปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมโครงการพัฒนาคนตลอดชีวิต “เด็กปฐมวัย” เข้าร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้และขยายผลแนวปฏิบัติที่ดีระดับปฐมวัย ตามแนวคิดการพัฒนาความเข้มแข็งให้แก่โรงเรียนในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต ณ อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนอนุบาลภูเก็ต อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/380693610_2600777986752755_1221140123332168761_n-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/380864375_2600777493419471_5072435354278040970_n-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/380706595_2600777883419432_3547397781512774596_n-800x600.jpg)
Leave a comment