โครงการพัฒนาสมรรถนะครูสู่มืออาชีพ
วันที่ ๒๖ – ๒๗ ตุลาคม ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ มอบหมายให้ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านท่าเรือ จำนวน ๖ คน เข้าร่วมการอบรมโครงการพัฒนาสมรรถนะครู
สู่มืออาชีพ เพื่อพัฒนาปลูกฝังจิตวิญญาณความเป็นครูให้มีความรักชาติ ศาสน์ กษัตริย์ และรับการนิเทศ ติดตามให้คำปรึกษาแนะนำผู้เข้าร่วมการพัฒนา ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4211-800x534.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_5150-450x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4213-800x534.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4062-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4071-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4075-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4103-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4120-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4192-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4202-800x534.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4205-800x534.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4206-800x534.jpg)
Leave a comment