โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลศรีสุนทร ตรวจสุขภาพนักเรียน ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕
วันที่ ๓๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลศรีสุนทร อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต เข้าตรวจสุขภาพนักเรียนโรงเรียนบ้านท่าเรือ ระดับชั้นอนุบาล – ประถมศึกษาปีที่ ๖ ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๕ เพื่อเก็บรวบรวมข้อมูลสุขภาพนักเรียนและเฝ้าระวังโรคติดต่อที่สำคัญ รวมทั้งเฝ้าระวังติดตามภาวะทางด้านสุขภาพของนักเรียน ณ ลานอเนกประสงค์ โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221130_094146682-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221130_093834493-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221130_093905066-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221130_093917307-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221130_090016792-450x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221130_090158019-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221130_090240887-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221130_090305095-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221130_090957171-800x600.jpg)
Leave a comment