โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลศรีสุนทร ตรวจสุขภาพนักเรียน ประจำปี ๒๕๖๖
วันที่ ๒๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลศรีสุนทร ตรวจสุขภาพนักเรียนประจำปี ๒๕๖๖ ระดับชั้นอนุบาล ๒ – ชั้นประถมศึกษา ๖ โรงเรียนบ้านท่าเรือ เพื่อตรวจสุขภาพนักเรียน เฝ้าระวังป้องกันโรคติดต่อที่สำคัญในนักเรียน ตรวจเฝ้าระวังติดตามภาวะต่างๆที่เกี่ยวข้องทางด้านสุขภาพและให้คำแนะนำการส่งเสริมสุขภาพที่ดีให้แก่นักเรียน ณ ลานอเนกประสงค์ อาคาร ๒ (มุกดาวดี) โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231128_133951682-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231128_131703942-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231128_131713598-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5449-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5454-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231128_132432983-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231128_132453906-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231128_132918637-800x600.jpg)
Leave a comment