การประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้และประกวดผลงานของครูที่มีแนวปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice)
วันที่ ๑๐ สิงหาคม ๒๕๖๕ นางสาวกฤตยพร สกุลจันทร์ ตำแหน่งครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมงานเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้และประกวดผลงานของครูและผู้บริหารที่มีแนวปฏิบัติที่เป็นเลิศในระดับจังหวัด โครงการขับเคลื่อนการพัฒนาการจัดการศึกษาปฐมวัยในระดับพื้นที่จังหวัดภูเก็ต จัดโดย สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดภูเก็ต ณ โรงแรม ID Residence
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_3514-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_3521-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/S__100327607.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_3517-scaled.jpg)
Leave a comment