ประชุมเสริมสร้างความเข้มแข็งของคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน
วันที่ ๑ กันยายน ๒๕๖๕ นายเฉลิมชัย คลองงาม คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนบ้านท่าเรือ พร้อมด้วยนางสาวกอบเกื้อ ฐิตอาภากุล ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมการประชุมเสริมสร้างความเข้มแข็งของคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน เพื่อพัฒนาระบบการบริหารและคุณภาพของคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน พร้อมทั้งเสริมสร้างความร่วมมือร่วมใจ ความสัมพันธ์ที่ดี ทำให้การบริหารและการจัดการภายในโรงเรียนเป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมแกรนด์ บอลรูม A โรงแรม เดอะ พาโก้ ดีไซด์ ภูเก็ต อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/LEK_2183-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/LEK_2671-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/300574853_3317534415135435_9012163486812893985_n.jpg)
Leave a comment