พิธีต้อนรับและแสดงความยินดีกับรองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ
วันที่ ๓๐ ตุลาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๕.๐๙ น. คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ผู้บริหาร ข้าราชการครู บุคลากรทางการศึกษา นักเรียนโรงเรียนบ้านท่าเรือ และแขกผู้มีเกียรติร่วมต้อนรับและแสดงความยินดีกับรองผู้อำนวยการ นายณัฐวรรธน์ ปัญธัญญลักษณ์ เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ โดยมี คณะผู้บริหาร คณะครู โรงเรียนตะกั่วป่า “เสนานุกูล” โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย คณะผู้บริหารสหกรณ์ออมทรัพย์ครูภูเก็ต จำกัด และแกนนำเยาวชน To Be number ONE เป็นตัวแทนกล่าวต้อนรับพร้อมแสดงความยินดีกับรองผู้อำนวยการ ด้วยบรรยากาศที่อบอุ่น ณ ห้องประชุม๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_163747088-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_144258154-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_144704516-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_152446445-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_152510095-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_152520331-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_152704266-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_152921785-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_153431774-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_154029803-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_154121114-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_154507286-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_154559985-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_154623820-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_155031279-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_155106402-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_155621360-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_155725807-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160140616-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160234747-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160337408-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160436671-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_161829837-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160605374-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160628253-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160650687-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160709288-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160733395-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160753494-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160827769-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160850609-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_20231030_160927601-800x600.jpg)
Leave a comment