รับการนิเทศ ติดตามการเตรียมความพร้อมการจัดการเรียนการสอน เปิดภาคเรียนที่ ๒/๒๕๖๖
วันที่ ๒ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ นายอุมัธ สวาหลัง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต พร้อมด้วยคณะนิเทศติดตาม จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต เข้าตรวจเยี่ยมนิเทศ ติดตาม การเตรียมความพร้อมการจัดการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ ในการนี้ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการโรงเรียนและคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับและนำเสนอข้อมูลการเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียน ด้านการจัดการเรียนการสอนและการดูแลช่วยเหลือนักเรียนตามประเด็นการนิเทศ ติดตาม ทั้งนี้ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ตได้มอบนโยบาย SMART PK และคณะนิเทศ ติดตาม ได้ให้คำแนะนำต่อโรงเรียนในประเด็นการจัดการเรียนการสอนเพื่อให้เกิดคุณภาพสูงสุดแก่ผู้เรียน
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231102_135937888-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231102_140020228-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231102_135946429-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231102_135955243-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231102_143932738-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231102_140520175-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231102_141846239-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231102_142955027-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231102_143129782-800x600.jpg)
Leave a comment