องค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต ให้ความอนุเคราะห์ตัดแต่งกิ่งต้นไม้ภายในโรงเรียน
นายเรวัต อารีรอบ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต มอบหมายให้กองป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ได้นำรถเครน พร้อมเครื่องมือและอุปกรณ์ตัดต้นไม้ ลงพื้นที่ปฏิบัติงานให้ความอนุเคราะห์ตัดแต่งกิ่งต้นไม้บริเวณภายในโรงเรียน ในระหว่างวันที่ ๑ – ๓ และ ๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เพื่อป้องกันอันตรายที่จะเกิดขึ้นต่อบุคคล อาคารเรียนและปรับภูมิทัศน์ให้สวยงาม ร่มรื่น น่าดูน่าอยู่น่าเรียน ในนามผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา ผู้ปกครองและนักเรียน ขอขอบคุณองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต เป็นอย่างสูง ณ โอกาสนี้
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_20240205_152203696-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_20240205_152150048-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_20240205_105217587-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_20240205_105155340-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_20240205_102156335-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_20240203_145445716-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0952-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0951-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_20240201_094540882-800x600.jpg)
Leave a comment